Doan Dao Dap Neo

Chào mừng Khách ( Đăng nhập | Đăng kí )

Chủ đề ưu tiên
&
Chủ đề sôi nổi
Bạn đang trực tuyến ở phòng Hội thảo
(13.6.2019, 11:46) Trực chỉ huy
--
Bản karaoke hành khúc ĐĐ ĐN 779: https://www.facebook.com/doandaodapneo/vide...58590430897783/
(01.6.2019, 09:13) Đại Điền
--
BQT mải đi kiếm xiên rồi? 40 năm vẫn nguội lắm bạn Cường CN14!
(17.5.2019, 17:34) Cường CN14
--
HÒ hét mãi trực ban chạy qua FB roài các bạn vào đây xem nhé https://www.facebook.com/groups/114772965355455/?fref=nf
(11.5.2019, 15:51) Cường CN14
--
Alo alo đề nghị trực ban tạo trang để ACE đăng ký tham dự 40 năm 779. Cảm ơn nhiều!!!
(07.8.2018, 12:10) buitiendung10@rocketmail.com
--
TIN BUỒN Gia đình chúng tôi vô cùng thương tiếc báo tin : Vợ, mẹ, bà,cụ chúng tôi là Cụ Phan Thị Ninh sinh năm 1931 đã mất vào hồi 19h ngày 06/08/2018 - tức 25/06 năm Mậu Tuất hưởng thọ 89 tuổi . Lễ viếng bắt đầu vào hồi 15h 30 phút đến 16h45’ ngày 08/08/2018, tại nhà tang lễ Bệnh Viên TWQĐ 108 , số 5 Trần Thánh Tông TP Hà Nội, Lễ hỏa táng cùng ngày tại Đài hoá thân hoàn vũ Văn Điển , Thanh Trì - Hà Nội TM GIA ĐINH Trưởng Nam Phạm ViệtCường
(20.7.2018, 17:56) thanh.do56
--
Thông báo quỹ hội Đoàn Đào Đập Neo 779: https://www.dropbox.com/s/51t5v96iz8l9gvf/Q...C3%80O.doc?dl=0
(18.5.2018, 12:21) Đại Điền
--
Tin buồn : 4//BS Phan Đức Toàn đang công tác tại HVQY, hội 779, C13 đã từ trần do NMCT lúc 23h ngày 17/5/2018. Lễ viếng từ 9-11h ngày 21/5 tại nhà tang lễ viện 103. Hóa thân tại đài hóa thân Hoan vũ. Kính báo
(16.2.2018, 15:43) linhk
--
Nhân dịp năm mới em xin chuc đại gia đình các anh Chiến trường K,Hội Đoàn Đào Đập Neo 779,lớp công sự 14 .Lớp chuyên toán Hà Bắc mạnh khoẻ hạnh phúc và thành đạt
(14.2.2018, 19:38) Thanh
--
TIN BUỒN: BLL Bộ Đội ĐĐĐN779 vô cùng thương tiếc báo tin Cụ Lê Kim Loan mẹ đẻ bạn Bùi Quang Hải - ĐĐĐN779, mất hồi 14h05 ngày 14/2/2018 (tức 29/12 âm lịch) tại gia đình, hưởng thọ 88 tuổi. Lễ viếng lúc 17h30 ngày 14/2/2018, lễ truy điệu lúc 10h30 ngày 15/2/2018 (tức 30/12 âm lịch) tại số nhà 90 lô 3 Thái Phiên - phường Cầu Tre - quận Ngô Quyền - Hải Phòng. Lễ tiễn đưa lúc 11h ngày 15/2/2018 tại đài hoà thân Hoàn Vũ Ninh Hải, Hải Phòng. Kính báo!
(08.2.2018, 18:14) Thanh
--
OK, Nét rùi Đỗ Đỏ !
(08.2.2018, 08:26) Su-0222
--
Vừa xong! Tối qua máy tính ở nhà không truy cập được trang web này, đành bó tay.
(07.2.2018, 12:53) Thanh
--
@ Ninh đỗ: Chú ý làm ngay việc tao nhắn nha Ninh. Tao ko có quyền Mod ở trang này, nên pó tay.
(07.2.2018, 12:52) Thanh
--
@ em Thế: Không có gì đâu em. Tình Đồng đội là thiêng liêng nhất.
(05.2.2018, 18:26) linhk
--
Em Trần Bá Thế là em trai liệt sĩ Trần Bá Toàn xin chân thành cảm ơn các anh BỘ ĐỘI chiến trường K .hội Đoàn Đào Đạp Neo 779 cùng tập thể lớp Công Sự 14 lớp chuyên toán Hà Bắc .đã tạo mọi điều kiện giúp đỡ tìm kiếm và đưa hài cốt anh Toàn Về với gia đình .Đã nhiệt tình tìm lại danh dự cho anh em .Đó là niềm phấn khởi cho gia đình .Em xin chúc các anh cùng gia đình mạnh khoẻ ,thành đạt trong mọi công viêc ,,
(01.1.2018, 06:57) Thanh
--
Thắng và Trang ad Fece cho bác nhé. Fece bác là: Ha Duc. Phòng nhỡ có việc gì khác, thì nhắn cho bác qua Fece.

Chè Đỗ Đỏ.
Thanh
post 14.8.2009, 18:46
Bài viết #1

Thành Viên Xuất Sắc

Nhóm: Quân nhân
Gia Nhập: 01.05.2009

Cám ơn Lê Đỗ Ninh!

Hôm nay trời Hà Nội mưa, Hà Lội lại được gọi tên.Nhìn trang Web và đọc bài của bạn Bằng Toán...thấy cứ buồn buồn...Chắc tại trời mưa!!!

Diễn Đàn của 779 đã và đang vượt qua cái giai đoạn vắng như chùa Bà Đanh. Và cũng chỉ là Mới Bắt Đầu...

Bữa qua vào thăm nics của Lê Đỗ Ninh...Admin đâu rồi...Sao thế!?...Cáu tiết văng một câu...Rồi thở dài...!!!

Vậy là những lúc cần,lúc đói vì Diễn Đàn thiếu một cái gì đấy,cần bổ sung một cái gì đấy trong thời gian sắp tới, mình và một số bạn sẽ không được chén cái món Xôi Đỗ Đỏ được đồ rất ngon bởi bàn tay,trí óc,sự lao tâm khổ tứ âm thầm của Lê Đỗ.

Buồn buồn...Mình hiểu tâm trạng của Đỗ Ninh. Các cụ có câu:Tốt thì trưng ra-Xấu xa thì che lại...Nhưng 779 thì đại đa số chẳng ai thích chơi nổi,khoe khoang.Vì vậy nên khi góp ý mình cũng toàn nói những cái chưa hoàn thiện của Diễn Đàn (măy mắn là Ninh rất hiểu nên mình vui nhiều).Mình chưa bao giờ nói về những cái tốt của Diễn Đàn mà Lê Đỗ đã thiết kế, lập chương trình để làm sao phục vụ được nhiều bạn 779 một cách dễ nhất,tốt nhất,hiệu quả nhất.

Mình xin điểm qua một vài ưu điểm do Lê Đỗ Ninh làm mà Diễn Đàn chúng ta có. Diễn Đàn Nhắn tìm đồng đội - Diễn Đàn Khách. Đây là hai diễn đàn phục vụ 779 và khách ở ngoài hết sức hiệu quả. (Nhóm 779 ở ngoài không phải là vì muốn giấu giếm gì đâu,các bạn ấy chưa vào là vì những lý do Khách Quan trong cuộc sống, vì điều kiện Công tác hay vì một lý do tế nhị nào đó mà thôi)

Nếu các bạn đã tham gia ở nhiều Diễn Đàn thì sẽ thấy ngay Diễn Đàn của chúng ta đã có Bộ Ruột rất Dân Chủ và hơn hẳn các trang Web khác.Ở đây mình nói đến Công cụ Bảng điều khiển cá nhân và Que thăm dò ý kiến của Diễn Đàn - Công Cụ này Rất Hữu Ích cho chúng ta, Dân Chủ ở chỗ là đã trao cho các thành viên Diễn Đàn rất nhiều quyền của Mod,Min. Ở một số trang khác thì không có hoặc Admin,Mod tại đó không bao giờ trao Quyền đó cho thành viên. Hiện nay các chức năng này chưa phát huy tác dụng là vì mới và chúng ta chưa quan tâm hoặc chưa biết sử dụng mà thôi.

Giao diện của Diễn Đàn cũng được Lê Đỗ rất quan tâm chỉnh sửa - Với cái đích là để phục vụ tất cả 779, phục vụ cả những bạn quá bận chỉ có mấy phút (???) vào Web (nên không kịp sử dụng Chuột Chít - Hoặc là không biết (?) để tìm thông tin mình cần đọc theo các chủ đề hiện tại đã có và sẽ có). Ninh muốn sửa chữa giao diện, sao cho hoàn thiện để phục vụ mấy ông bạn 779 ở mức cao nhất có thể (vì 779 nhìn chung đều có một nhược điểm là lười biếng, có tay mùa rét một tháng tắm một lần đấy laugh.gif , nhưng đại đa số lại rất tốt !?!) Ninh đã tạo ra hai giao diện rất thuận tiện cho hai nhóm đối tượng 779 - Một dành cho các bạn thích chuột chít ,hay chát chít vẩn vơ (?) mở máy thấy ngay PHTTT - Một dành cho những bạn quá bận,không thích chát chít vớ vỉn (?) khi vào không thấy PHTTT. Các bạn có thấy hay không?!!

Và còn một số tính năng tác dụng rất hay trong lập trình Admin Lê Đỗ Ninh đã lập cho Diễn Đàn.

Ninh ơi! Mình hiểu tâm trạng của Ninh - Tôn trọng những quyết định của Ninh và sẽ không hỏi bất kỳ ai câu hỏi Vì Sao?!!
Ta chỉ là một hạt cát trôi lững lờ theo dòng nước trong Đại Dương Kỳ Vĩ Ninh nhỉ ?!!!

Xin cám ơn chân thành những đóng góp âm thầm nhưng rất lớn,rất hiệu quả của Lê Đỗ Ninh vào việc Xây Dựng - Duy Trì - Phát triển Diễn Đàn Đoàn Đào Đập Neo.Com.

TB : Ninh à,sao mình muốn hát bài Lá Đỏ quá và hẹn gặp nhé...ở đâu?!?

--------------------
Sắc Sắc Không Không...
Go to the top of the page

+Quote Post

Start new topic
Trả lời (1 - 5)
Hoạch trầu
post 15.8.2009, 10:47
Bài viết #2

Thành Viên Chính Thức
**

Gia Nhập: 31.07.2009

Chào em,trên cao lộng gió - Rừng Trường Sơn ...ào ào Lá Đỏ - Em đứng...Hẹn gặp nhé....Giữa Sài Gòn...Hẹn gặp nhé...giữa Sài Gòn!!!

+Quote Post
Hoạch trầu
post 15.8.2009, 11:41
Bài viết #3

Thành Viên Chính Thức
**

Gia Nhập: 31.07.2009

Trích dẫn(Thanh CS14 @ 14.8.2009, 18:46) *
Cám ơn Lê Đỗ Ninh!

Hôm nay trời Hà Nội mưa, Hà Lội lại được gọi tên.Nhìn trang Web và đọc bài của bạn Bằng Toán...thấy cứ buồn buồn...Chắc tại trời mưa!!!

Diễn Đàn của 779 đã và đang vượt qua cái giai đoạn vắng như chùa Bà Đanh. Và cũng chỉ là Mới Bắt Đầu...

Bữa qua vào thăm nics của Lê Đỗ Ninh...Admin đâu rồi...Sao thế!?...Cáu tiết văng một câu...Rồi thở dài...!!!

Vậy là những lúc cần,lúc đói vì Diễn Đàn thiếu một cái gì đấy,cần bổ sung một cái gì đấy trong thời gian sắp tới, mình và một số bạn sẽ không được chén cái món Xôi Đỗ Đỏ được đồ rất ngon bởi bàn tay,trí óc,sự lao tâm khổ tứ âm thầm của Lê Đỗ.

Buồn buồn...Mình hiểu tâm trạng của Đỗ Ninh. Các cụ có câu:Tốt thì trưng ra-Xấu xa thì che lại...Nhưng 779 thì đại đa số chẳng ai thích chơi nổi,khoe khoang.Vì vậy nên khi góp ý mình cũng toàn nói những cái chưa hoàn thiện của Diễn Đàn (măy mắn là Ninh rất hiểu nên mình vui nhiều).Mình chưa bao giờ nói về những cái tốt của Diễn Đàn mà Lê Đỗ đã thiết kế, lập chương trình để làm sao phục vụ được nhiều bạn 779 một cách dễ nhất,tốt nhất,hiệu quả nhất.

Mình xin điểm qua một vài ưu điểm do Lê Đỗ Ninh làm mà Diễn Đàn chúng ta có. Diễn Đàn Nhắn tìm đồng đội - Diễn Đàn Khách. Đây là hai diễn đàn phục vụ 779 và khách ở ngoài hết sức hiệu quả. (Nhóm 779 ở ngoài không phải là vì muốn giấu giếm gì đâu,các bạn ấy chưa vào là vì những lý do Khách Quan trong cuộc sống, vì điều kiện Công tác hay vì một lý do tế nhị nào đó mà thôi)

Nếu các bạn đã tham gia ở nhiều Diễn Đàn thì sẽ thấy ngay Diễn Đàn của chúng ta đã có Bộ Ruột rất Dân Chủ và hơn hẳn các trang Web khác.Ở đây mình nói đến Công cụ Bảng điều khiển cá nhân và Que thăm dò ý kiến của Diễn Đàn - Công Cụ này Rất Hữu Ích cho chúng ta, Dân Chủ ở chỗ là đã trao cho các thành viên Diễn Đàn rất nhiều quyền của Mod,Min. Ở một số trang khác thì không có hoặc Admin,Mod tại đó không bao giờ trao Quyền đó cho thành viên. Hiện nay các chức năng này chưa phát huy tác dụng là vì mới và chúng ta chưa quan tâm hoặc chưa biết sử dụng mà thôi.

Giao diện của Diễn Đàn cũng được Lê Đỗ rất quan tâm chỉnh sửa - Với cái đích là để phục vụ tất cả 779, phục vụ cả những bạn quá bận chỉ có mấy phút (???) vào Web (nên không kịp sử dụng Chuột Chít - Hoặc là không biết (?) để tìm thông tin mình cần đọc theo các chủ đề hiện tại đã có và sẽ có). Ninh muốn sửa chữa giao diện, sao cho hoàn thiện để phục vụ mấy ông bạn 779 ở mức cao nhất có thể (vì 779 nhìn chung đều có một nhược điểm là lười biếng, có tay mùa rét một tháng tắm một lần đấy laugh.gif , nhưng đại đa số lại rất tốt !?!) Ninh đã tạo ra hai giao diện rất thuận tiện cho hai nhóm đối tượng 779 - Một dành cho các bạn thích chuột chít ,hay chát chít vẩn vơ (?) mở máy thấy ngay PHTTT - Một dành cho những bạn quá bận,không thích chát chít vớ vỉn (?) khi vào không thấy PHTTT. Các bạn có thấy hay không?!!

Và còn một số tính năng tác dụng rất hay trong lập trình Admin Lê Đỗ Ninh đã lập cho Diễn Đàn.

Ninh ơi! Mình hiểu tâm trạng của Ninh - Tôn trọng những quyết định của Ninh và sẽ không hỏi bất kỳ ai câu hỏi Vì Sao?!!
Ta chỉ là một hạt cát trôi lững lờ theo dòng nước trong Đại Dương Kỳ Vĩ Ninh nhỉ ?!!!

Xin cám ơn chân thành những đóng góp âm thầm nhưng rất lớn,rất hiệu quả của Lê Đỗ Ninh vào việc Xây Dựng - Duy Trì - Phát triển Diễn Đàn Đoàn Đào Đập Neo.Com.

TB : Ninh à,sao mình muốn hát bài Lá Đỏ quá và hẹn gặp nhé...ở đâu?!?

!!!

+Quote Post
Su-0222
post 16.8.2009, 13:42
Bài viết #4

Thành Viên Xuất Sắc

Gia Nhập: 28.10.2008

Hehe, các bạn quan tâm dữ ! Thực ra, trong tớ là cả mấy con người khác nhau, thằng thì là Ninh Thanh Hoá, thằng thì là Ninh Đoàn Đào, vv... Trong đó có cả 1 tay là giảng viên đại học - nổi tiếng khó tính và dễ tự ái, bới danh dự của hắn chẳng thua Trời chứ nói gì ai !
Hehe, các bạn cứ vui vẻ đi, việc nhiều lắm, nhất là trong các chi hội, chừng nào ghé qua SG thì hú tớ 1 tiếng !

--------------------

Không mua hàng tiêu dùng của Trung Quốc, Đài Loan!

+Quote Post
Thanh
post 10.10.2010, 15:23
Bài viết #5

Thành Viên Xuất Sắc

Gia Nhập: 01.05.2009

Chúc mừng gã đỗ đen thêm một mùa đỗ xanh

--------------------
Sắc Sắc Không Không...

+Quote Post
Su-0222
post 11.10.2010, 00:25
Bài viết #6

Thành Viên Xuất Sắc

Gia Nhập: 28.10.2008

ohmy.gif biggrin.gif

--------------------

Không mua hàng tiêu dùng của Trung Quốc, Đài Loan!

+Quote Post

Reply to this topicStart new topic
1 Người đang đọc chủ đề này (1 Khách và 0 Người Ẩn Danh)
0 Thành Viên:

RSS .::Phiên bản rút gọn::. - TRỞ LÊN TRÊN Thời gian bây giờ là: 17.7.19 - 23:21
free counters
Đoàn Đào Đập Neo © Copyright 2008 779-Website